Quên mật khẩu
Tạo tài khoản
hoiamthuc.vn
Zoom bổ
>
Dinh dưỡng

bò nướng 104 giảng võ điểm ẩm thực khó quên.

11.12.2020, 12:08 PM

Bạn thích bài viết này?

Bạn muốn quảng cáo bài viết này lên Top kết quả tìm kiếm Google? Xem chi tiết dịch vụ seo từ khóa (Aliofiot Ads)
Xem: 56
Tag: Bò Nướng, Bò nướng 104 Giảng Võ, Quán bò nướng, Món nướng Ngon,
Hôm nay mình ăn gì nhỉ! Bạn đang cần tìm 1 điểm dừng chân để bổ xung năng lượng sau 1 ngày lao động mệt lừ? Nhiều đạm nhiều Calo chẳng phải Bò Nướng sao? Ăn ở đâu vừa rẻ vừa ngon nhỉ?

Những cơn gió mùa mang hơi lạnh của những ngày Đông Hà Nội làm ta lạnh cóng, cái bụng ta lại thêm cồn cào sau những giờ làm việc mệt nhọc đó là cảm nhận của tôi về những ngày Đông sau giờ tan ca ở thành phố. Lê la một chút tìm hơi nóng cho cái bụng đang lạnh dần đã thành thói quen của tôi vào những ngày Đông. Tự hỏi “Hôm nay mình ăn gì?” rồi tự trả lời luôn “Cháo gà, Bún cua, bún ốc ...” rồi lại chợt nghĩ ra lâu lắm rồi mình chưa ăn món nướng “Bò nướng” đó là món mà tôi yêu thích từ những ngày còn là sinh viên lê la cùng đám bạn qua các quán xá Hà Nội. Đó là gợi ý nhỏ cuả mình cho các bạn sinh viên cung như anh em bạn bè thích lê la, thích trải nhiệm chút ẩm thực cho ngày Đông sau những giờ học mệt nhoài. “ Ăn ở đâu nhỉ” tớ gợi ý cho các bạn luôn nhé “Quán bò nướng 104 Giảng Võ” đến đó để trải nghiệm ẩm thực tuyệt vời với mình nhé!!! Chúc các bạn một ngày làm việc hiệu quả và vui vẻ!!!

Quán Bò Nướng 104 Giảng VõQuán Bò Nướng 104 Giảng Võ

Like Hoiamthuc.vn để được xem nhiều hơn